Starfsstöðvar Hreint

Auðbrekka 8

Opið: Virka daga 08:00 - 16:00

Skoða nánar

Furuvellir 1

Opið: Virka daga 8:00 - 16:00

Skoða nánar

Selfoss

Opið: Virka daga 8:00 - 16:00

Skoða nánar

Nákvæm vinnubrögðRáðningarferlið

Ráðningarsamningar ræstingafólks eru m.a. byggðir á ítarlegri umsókn, rafrænu persónuleikaprófi, hreinu sakavottorði og nákvæmum viðtölum. Afar fá íslensk fyrirtæki stunda jafn nákvæm vinnubrögð á þessu sviði og Hreint. 

Jákvæður mannauðurSamskiptahæfni og samviskusemi

Við gerum kröfur til væntanlegs starfsfólks okkar um að það sé gott í samskiptum, samviskusamt, þjónustulipurt, sveigjanlegt og glaðlegt. Við leitum eftir samstarfi við jákvætt fólk sem er 20 ára og eldra, hefur einhverja reynslu af ræstingum, sækist eftir starfi til framtíðar og vill taka þátt í uppbyggingu Hreint á grunni norræna gæða- og umhverfismerkisins Svansins.

Sveigjanlegur vinnutími

Jafnframt greiðum við oftast afkastahvetjandi laun þannig að samviskusamt og duglegt starfsfólk nýtur betri kjara hjá Hreint. Vinnutíminn er sveigjanlegur og við reynum að laga hann að þörfum hvers og eins. Starfsmenn okkar klæðast snyrtilegum fatnaði, fá kennslu við hæfi í Hreint skólanum, nýjustu áhöld og tæki, jákvæða hvatningu og eru verðlaunaðir fyrir framúrskarandi störf.

Við ráðningu gengur starfsfólk í starfsmannafélag Hreint en því fylgja eftirsóknarverð hlunnindi s.s. árshátíðir, óvissuferðir, grillferðir og skemmtanir.

Sæktu um starf hjá HreintVið erum ávalt að leita af góðu fólki

Ef þú hefur áhuga á starfi hjá Hreint, hafðu þá samband:

Sími: 589-5000
Netfang: hreint@hreint.is

Nánari upplýsingar gefur Sylvía (sylvia@hreint.is) á dagvinnutíma virka daga. Einnig er hægt að sækja um hér á vefnum.

Allir starfsmenn

  Nafn Starfstitill Netfang Sími
Alina Elena Floristeanu
Alina Elena Floristeanu Svæðisstjóri Suðurlands alina@hreint.is 822-1855
Anna Dominika Wica
Anna Dominika Wica Ræstingastjóri annad@hreint.is 822-1886
Ari Þórðarson
Ari Þórðarson Framkvæmdastjóri ari@hreint.is 822-1888
Barbara Adamowska
Barbara Adamowska Viðskiptastjóri barbara@hreint.is 822-1883
Elísabet Ágústsdóttir
Elísabet Ágústsdóttir Skrifstofufulltrúi elisabeta@hreint.is 589-5000
Erla Hallbjörnsdóttir
Erla Hallbjörnsdóttir Rekstrarstjóri erla@hreint.is 822-1879
Eydís Björk Davíðsdóttir
Eydís Björk Davíðsdóttir Svæðisstjóri Norðurlands eydis@hreint.is 822-1870
Gestur Þorsteinsson
Gestur Þorsteinsson Hreingerningar/Sérverkefni gestur@hreint.is 822-1889
Guðbjörg Erlendsdóttir
Guðbjörg Erlendsdóttir Gæða-, starfsmanna- og þjónustustjóri gudbjorg@hreint.is 822-1881
Herdís Egilsdóttir
Herdís Egilsdóttir Bókari herdis@hreint.is 589-5000
Jón Sigurjónsson
Jón Sigurjónsson Sölufulltrúi jon@hreint.is 822-1875
Katarzyna Kleinschmidt
Katarzyna Kleinschmidt Ræstingastjóri katarzyna@hreint.is 822-1858
Linda Karen Gunnarsdóttir
Linda Karen Gunnarsdóttir Viðskiptastjóri linda@hreint.is 822-1871
Magda Podemska Ryba
Magda Podemska Ryba Ræstingastjóri magda@hreint.is 822-1887
Manuela Donikyan
Manuela Donikyan Ræstingastjóri manuela@hreint.is 822-1882
Milosz Rozumek
Milosz Rozumek Lagerstarfsmaður milosz@hreint.is +589 5000
Rúnar Ágúst Svavarsson
Rúnar Ágúst Svavarsson Þróunar- og markaðsstjóri runar@hreint.is 822-1856
Selma Dröfn Sigurðardóttir
Selma Dröfn Sigurðardóttir Ræstingastjóri selma@hreint.is 822-1877
Skúli Örn Sigurðsson
Skúli Örn Sigurðsson Sölustjóri skuli@hreint.is 822-1876
Sylvía Guðmundsdóttir
Sylvía Guðmundsdóttir Ráðningarstjóri sylvia@hreint.is 822-1872
Tomasz Jagusiak
Tomasz Jagusiak Lagerstjóri tomasz@hreint.is 822-1857